

14. Kutakuwa na meza ya Bwana leo mchana hivyo washiriki wote mnakaribishwa kushiriki.

15. Mshiriki yeyote ambaye ana mwanafunzi wa biblia awaone viongozi wa idara ya huduma kwa ajili ya kumtambua na kujifunza naye zaidi.

16. Tunawakumbusha kuendelea kuja na mahitaji kwa ajili ya wahitaji na kuyaweka katika kapu la Amo na Dorkasi.

RATIBA YA MCHANA

MUDA	TUKIO	WAHUSIKA
08:00 – 09:00	Mapumziko ya Mchana	Washiriki wote
09:00 – 10:00	Programu ya leseni	Washiriki wote
10:00 – 11:00	Somo maalum	Idara ya Huduma
11:00 – 12:00	Maidara na Kutembelea	Washiriki wote
12:00 – 12:15	Kufunga Sabato	Washiriki wote

KANISA LA WAADVENTISTA WA SABATO MLIMANI



Mwembeni, Barabara ya Migombani, Tabata Kisukuru, S. L. P 77899 Dar Es Salaam
Barua Pepe: mlimanisdatz@gmail.com, Yotube Channel: Mlimani SDA TV
Custom URL: <http://www.youtube.com/MlimaniSDAChurchTanzania>
Facebook Account <https://www.facebook.com/MlimaniSDAChurchTanzania>

MSDA/12-2026

“Lakini BWANA yumo ndani ya hekalu lake Takatifu;
Dunia yote na inyamaze kimya mbele zake”
[Habakuki 2 :20]

VIONGOZI WA KANISA

CHEO	JINA	MAWASILIANO
MCHUNGAJI	Nashon Lameck	0715 338 600
Mzee Kiongozi	Abednego Masanja	0768 852 129
Mzee wa Zamu	Angallo Angallo	0715 574 165
Shemasi Mkuu	Emmanuel Ruzizi	0655 600 461
Shemasi Mkuu	Veronica Ndaro	0762 292 387
Katibu wa Kanisa	Justin Kamwendo	0717 229 507

JUNI 27, 2026

SHULE YA SABATO

MUDA	TUKIO	MHUSIKA
02:00 – 03:00	Darasa la Walimu	Imani Shari
03:00 – 03:15	Uimbaji wa Wote	Okoka Mvera
03:15 – 04:45	Shule ya Sabato	Imani Shari
03:45 – 04:30	Kanisa Katika Kujifunza	Walimu
04:30 – 04:45	Nyimbo za Sifa	11,14,15,16,20,23,24

WITO WA KUMWABUDU

“Kisha nikaona malaika mwingine, akiruka katikati ya mbingu, mwenye Injili ya milele, awahubiri hao wakaa juu ya nchi, na kila taifa na kabila na lugha na jamaa, akasema kwa sauti kuu, Mcheni Mungu, na kumtukuza, kwa maana saa ya hukumu yake imekuja. Msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji”. *Ufunuo 14 6-7 SUV*

IBADA KUU [4:45 - 6:15]

Wimbo wa Kukaribisha Ibada Na: (21)	Okoka Mvera
Mpiga Kinanda	Paschal Naftali
Wimbo wa Kumsifu Mungu Na.(12)	Okoka Mvera
Ombi la Kusihi	Abednego Masanja
Ukaribisho na Matangazo	Omari Mbwambo
Zaka na Sadaka	Senguji Elison
Nyimbo za matoleo Na. 65	Okoka Mvera
Wimbo wa Pili matoleo:	Kwaya ya Amo na Dorkasi
Kisa cha Watoto	Imani Shari
Wimbo wa Kufungua Na. 10	Okoka Mvera
Fungu Kuu: Wafilipi 2:4	Stephen Senjiro
Ombi la Kichungaji	Stephen Senjiro
Wimbo Maalum	Kwaya ya Kanisa
Hubiri	Abednego Masanja
Meza ya Bwana	

MATANGAZO

- Ofisi ya Mchungaji na Wazee inawakaribisha nyote katika ibada hii takatifu ya Sabato.
- Sanduku la maombi limewekwa pembeni ya mlango wa kuingia kanisani, ikiwa una ombi lako andika na uliweke humo kwani kamati ya maombi na wazee watakuwa wanayaombea.
- Tunawakumbusha washiriki kuendelea kutoa fedha kwa ajili ya ujenzi wa Jengo la Huduma za Kanisa.
- Tunawakumbusha washiriki kuendelea kutoa fedha kwa ajili ya Makambi na kukamilisha magoli yao.
- Tunawakumbusha washiriki kuendelea kutoa fedha kwa ajili ya kutunisha mfuko wa Uinjilisti Marumbo.
- Tunawakumbusha wale wote ambao wametoa ahadi ya michango yao kwa ajili ya ujenzi wa ofisi za jimbo kukamilisha ili kuondoa nadhiri zao kwa BWANA.
- Tunasisitiza kuendelea Kumtolea BWANA Zaka kamili, Sadaka na michango mbalimbali kwa ajili ya huduma za kanisa, unaweza pia kutoa hata ukiwa mbali kwa kuweka katika akaunti ya kanisa **CRDB, Mlimani SDA Church**, akaunti namba **01J2028244700**, kisha kumtumia nakala ya malipo mtunza hazina ndugu **Naomi Mambile** Simu: **0787 027 527**.
- Mzee wa Zamu wiki inayoanza kesho tarehe **28/06/2026** ni **Angallo Angallo**.
- Wahudumu sabato ya tarehe **04/07/2026**, Mhubiri atakuwa ni **Damian Tibenda** Mwenyekiti, **Angallo Angallo**, Fungu Kuu na ombi, **Fadhili Jonathan**, Sadaka ni **Goodluck Mambile** na Somo la watoto **Elizabeth Mamuya**.
- Kwaya itakayohudumu muda wa S.S sabato ijayo ni **Kwaya ya Amo na Dorkasi**, Muda wa matoleo ni **Kwaya ya watoto**, na Ibada kuu ni **Kwaya ya Kanisa** na Kutoka **Kwaya ya Kanisa**.
- Wahudumu katikati ya wiki Jumatano atakuwa ni **Mch.Nashon Lameck** na Ijumaa atakuwa ni **Dan Maganga**; Kwaya itakayohudumu **Jumatano** ni Kwaya ya **Kanisa** na **Ijumaa** ni Kwaya ya **Amo na Dorkas**.
- Mwimbishaji Sabato ya tarehe **04/07/2026** atakuwa ni **Joel Msemo**.
- Mashemasi wa zamu wiki inayoanza kesho tarehe **28/06/2026** ni **Sofereth Njabha, Oliver Carlos na Imani Shari**.